| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD070PFW3-B01-0299 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
7.0 inch HSD070PFW3-B01-0299 1024*600 màn hình LCD
HSD070PFW3-B01-0299 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD070PFW3-B01-0299 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 161.95 ((W) × 99.22 ((H) × 1.23 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/70/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 4.09% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.2M 50%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG Tích hợp 1 nguồn + 1 chip cổng |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Pad & Tablet,Dùng thiết bị điều hướng di động,Khung ảnh kỹ thuật số,Dùng máy phát DVD di động,MID UMPC |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8 bit), 40 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/11.0/20.0/-6.8V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
HSD070PFW3-B01-0299 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD070PFW3-B01-0299 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD070PFW3-B01-0299với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD070PFW3-B01-0299bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD070PFW3-B01-0299?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá