| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | M200FGJ-L2U |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
20.0 inch M200FGJ-L2U 1600 * 900 30 pin LCD Screen Panel
M200FGJ-L2U LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | M200FGJ-L2U |
| Kích thước đường chéo | 20.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900, HD + 91PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 442.8 ((W) × 249.075 ((H) mm |
| Mở Bezel | 446.8 ((W) × 253.2 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 462.8 × 272 × 9.4 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.5/3.5 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | 8S4P WLED, 40K giờ, Không lái xe |
| Trọng lượng | 10,50±0,10kg |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M200FGJ-L2U LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M200FGJ-L2U LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM200FGJ-L2U?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?M200FGJ-L2U?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M200FGJ-L2Ubằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá