| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | ME270QUM-NF5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
27.0 inch ME270QUM-NF5 màn hình hiển thị LCD
ME270QUM-NF5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | ME270QUM-NF5 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 608.8 ((W) × 355.3 ((H) × 14.9 ((D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 (thường) ((cd/m2) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 97% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | 9S4P × 2CN WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Trọng lượng | 2.25Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ khung hình | 165Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (16 làn đường), HBR2 (5.4G/ làn đường), 120 chân |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
ME270QUM-NF5 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ME270QUM-NF5 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnME270QUM-NF5?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?ME270QUM-NF5bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?ME270QUM-NF5?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaME270QUM-NF5?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá