| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | AT-320240Q6FIQW-T83-A ((N) ((R)) |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mới 6.2 inch C062SWP1-1 800 * 480 màn hình LCD
C062SWP1-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | C062SWP1-1 |
| Kích thước đường chéo | 6.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 150PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 137.52 ((W) × 77.232 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 147 ((H) × 86.232 ((V) × 1.43 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 14/26 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 75/75/70/70 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.9% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 36.3g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất ILI6123H + ILI5480 |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 8-bit), 60 pinFPC |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| C062SWP1-1 Giá rẻ 6.2 inch 800*480 Original 60 pin màn hình LCD | |
C062SWP1-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
C062SWP1-1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaC062SWP1-1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?C062SWP1-1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?C062SWP1-1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá