| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM-1920720BTZQW-00H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1920*720 12.3 inch AM-1920720BTZQW-00H màn hình LCD 60Hz
AM-1920720BTZQW-00H LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM-1920720BTZQW-00H |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | 294.8 ((W) × 112.4 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 335.8 ((W) × 132.2 ((H) × 13.6 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 850 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 67%NTSC |
| Loại đèn | 10S5PWLED, 30K giờ, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 516g (Typ.) |
| Ứng dụng | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| 1920*720 12.3 inch AM-1920720BTZQW-00H màn hình LCD 60Hz | |
AM-1920720BTZQW-00H LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
AM-1920720BTZQW-00H bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Hỏi: "Chúng tôi có thể gửi một số bộ phận tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi AM-1920720BTZQW-00H sẽ được vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá