| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM-1920720B4TZQW-12H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AM-1920720B4TZQW-12H 12.3 inch 60Hz màn hình LCD
AM-1920720B4TZQW-12H LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM-1920720B4TZQW-12H |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | 294.8 ((W) × 112.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 308.1 ((W) ×130 ((H) ×15.6 ((D) mm |
| Độ sáng | 850 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | TBD |
| Bề mặt | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Tỷ lệ tương phản | 11001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 11S4P WLED, 30K giờ, với LED Driver |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| AM-1920720B4TZQW-12H 12.3 inch 60Hz màn hình LCD | |
AM-1920720B4TZQW-12H màn hình LCD
![]()
AM-1920720B4TZQW-12H LCD Panel FAQ:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là AM-1920720B4TZQW-12H không? giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn AM-1920720B4TZQW-12H không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu AM-1920720B4TZQW-12H không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng AM-1920720B4TZQW-12H bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá