| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM-1280800J3TZQW-00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AM-1280800J3TZQW-00 Màn hình LCD WLED TFT 10,1 inch cho AMPIRE
AM-1280800J3TZQW-00 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM-1280800J3TZQW-00 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 149PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 216.96 ((W) × 135.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 231 ((H) × 150.7 ((V) × 6.8 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | WLED [3S10P], 15K giờ, Với trình điều khiển LED |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| AM-1280800J3TZQW-00 Màn hình LCD WLED TFT 10,1 inch cho AMPIRE | |
AM-1280800J3TZQW-00 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
AM-1280800J3TZQW-00 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của AM-1280800J3TZQW-00 ?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán AM-1280800J3TZQW-00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu AM-1280800J3TZQW-00 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của mình AM-1280800J3TZQW-00 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá