| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM-1024600ETMQW-A0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AM-1024600ETMQW-A0 7.0 inch TFT LCD Module FOR Portable DVD Player
AM-1024600ETMQW-A0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM-1024600ETMQW-A0 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.2 ((W) × 92.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 165.75 ((W) × 105.39 ((H) × 6.45 ((D) mm |
| Bề mặt | Phản xạ chống |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 75/75/70/75 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Loại đèn | 3S8PWLED, 20K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 115g (thông thường) |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 20 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| AM-1024600ETMQW-A0 7.0 inch TFT LCD Module FOR Portable DVD Player | |
AM-1024600ETMQW-A0 màn hình LCD
![]()
AM-1024600ETMQW-A0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán AM-1024600ETMQW-A0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu AM-1024600ETMQW-A0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng AM-1024600ETMQW-A0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của AM-1024600ETMQW-A0 ?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá