| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM-1024600E2TMQW-A0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AM-1024600E2TMQW-A0 7.0 inch TFT LCD mô-đun hiển thị cho AMPIRE
AM-1024600E2TMQW-A0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM-1024600E2TMQW-A0 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.4 ((W) × 92.8 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 165.75 ((H) × 105.39 ((V) × 7.85 ((D) mm |
| Điều trị | Phản xạ chống |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 75/75/70/75 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 20K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 115g |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 20 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| AM-1024600E2TMQW-A0 7.0 inch TFT LCD mô-đun hiển thị cho AMPIRE | |
AM-1024600E2TMQW-A0 màn hình LCD
![]()
AM-1024600E2TMQW-A0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng AM-1024600E2TMQW-A0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của AM-1024600E2TMQW-A0 ?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán AM-1024600E2TMQW-A0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu AM-1024600E2TMQW-A0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá