| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM-800600K3TMQW-01H-F |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AM-800600K3TMQW-01H-F Màn hình TFT-LCD 10,4 inch cho ánh sáng cao ngoài trời
AM-800600K3TMQW-01H-F LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM-800600K3TMQW-01H-F |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 214.8 ((W) × 162.7 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 243 ((W) × 185.6 ((H) × 8.7 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M 50%NTSC |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 20 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| AM-800600K3TMQW-01H-F Màn hình TFT-LCD 10,4 inch cho ánh sáng cao ngoài trời | |
AM-800600K3TMQW-01H-F LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
AM-800600K3TMQW-01H-F bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng AM-800600K3TMQW-01H-F Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá