| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM-800600K3TMQW-01H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AM-800600K3TMQW-01H 800*600 10,4 inch màn hình bảng điều khiển TFT-LCD
AM-800600K3TMQW-01H LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM-800600K3TMQW-01H |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 214.8 ((W) × 162.7 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 243 ((H) × 185.6 ((V) × 8.7 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 70/70/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.2M 50%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 20 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| AM-800600K3TMQW-01H 800*600 10,4 inch màn hình bảng điều khiển TFT-LCD | |
AM-800600K3TMQW-01H LCD Panel Xuất và gói:
![]()
AM-800600K3TMQW-01H LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng AM-800600K3TMQW-01H bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn AM-800600K3TMQW-01H không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi AM-800600K3TMQW-01H giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá