| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM-800600K3TMQW-00H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình màn hình AM-800600K3TMQW-00H TFT-LCD gốc 10.4 inch
AM-800600K3TMQW-00H LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM-800600K3TMQW-00H |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 214.8 ((W) × 162.7 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 243 ((W) × 185.6 ((H) × 8.7 ((D) |
| Độ sáng | 800 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 70/70/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.2M 50% NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| Màn hình màn hình AM-800600K3TMQW-00H TFT-LCD gốc 10.4 inch | |
AM-800600K3TMQW-00H màn hình LCD
![]()
AM-800600K3TMQW-00H LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn AM-800600K3TMQW-00H không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng AM-800600K3TMQW-00H của tôi không? giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng AM-800600K3TMQW-00H bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá