| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM-800480RSTZQW-TAEH |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AM-800480RSTZQW-TAEH 7.0 inch 262K LCD PCAP Screen
AM-800480RSTZQW-TAEH LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM-800480RSTZQW-TAEH |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 174 ((H) × 118 ((V) × 9,74 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 280 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/11 (Loại) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | WLED [3S10P], 40K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | PCAP, USB |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6-bit), 20 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| AM-800480RSTZQW-TAEH 7.0 inch 262K LCD PCAP Screen | |
AM-800480RSTZQW-TAEH màn hình LCD
![]()
AM-800480RSTZQW-TAEH LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của AM-800480RSTZQW-TAEH ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn AM-800480RSTZQW-TAEH không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu AM-800480RSTZQW-TAEH không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi của AM-800480RSTZQW-TAEH bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá