| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM-800480RETMQW-00H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AM-800480RETMQW-00H 7.0 inch 500 cd / m2 Màn hình LCD cho màn hình ô tô
AM-800480RETMQW-00H LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM-800480RETMQW-00H |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 165.4 × 124 × 6.1 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 250: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/60 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 3S13PWLED, 50K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 148g (thông thường) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 40 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C |
| AM-800480RETMQW-00H 7.0 inch 500 cd / m2 Màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
AM-800480RETMQW-00H LCD Panel Xuất và gói:
![]()
AM-800480RETMQW-00H LCD Panel FAQ:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi AM-800480RETMQW-00H giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn AM-800480RETMQW-00H không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận mẫu AM-800480RETMQW-00H không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng AM-800480RETMQW-00H bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá