| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | ACX465AKM-7 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
ACX465AKM-7 5.9 inch 1080 * 1920 TFT màn hình LCD cho điện thoại di động
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | ACX465AKM-7 |
| Kích thước đường chéo | 5.9" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 376PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 72.9 ((W) × 129.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 76.15 ((H) × 139.01 ((V) × 1.68 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 71%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [7S2P], W/O Driver |
| Trọng lượng | 32.0g |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu), 31 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/5.0/-5.0V (Loại) ((IOVCC/AVDD+/AVDD-) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| Màn hình LCD ACX465AKM-7 1080 * 1920 60Hz cho điện thoại di động | |
ACX465AKM-7 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ACX465AKM-7 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiACX465AKM-7?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánf ACX465AKM-7?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaACX465AKM-7?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn of ACX465AKM-7?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá