TM123XDKP11 12.3 inch 1920 * 720 tft LCD màn hình màn hình
Tên thương hiệu: TIANMA
Số mẫu: AM-480640BTGQW-A0H
Trung Quốc
Model Name:
TM123XDKP11
Diagonal Size:
12.3"
Panel Type:
a-Si TFT-LCD, LCM
Resolution:
1920(RGB)×720 166PPI
Pixel Format:
RGB Vertical Stripe
Khu vực hoạt động:
292,32(W)×109,62(H) mm
Color Depth:
16.7M 75%NTSC
Ứng dụng:
Ứng dụng công nghiệp, màn hình ngoài trời, màn hình ô tô
Backlight:
10S3PWLED, 10K hours, No Driver
Tỷ lệ làm mới:
60Hz
Mô tả sản phẩm
TM123XDKP11 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu TiANMA
Mô hình P/N TM123XDKP11
Kích thước đường chéo 12.3
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 720 166PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 292.32 ((W) × 109.62 ((H) mm
Mở Bezel -
Phân đồ (mm) 309.8 × 128.1 × 16.8 (H × V × D)
Điều trị Chất chống sáng
Độ sáng 800 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 1000: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 88/88/88/88 (loại)
Phản ứng 30 (Tối đa) (Tr+Td) ms
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Chế độ làm việc SFT, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 75% NTSC
Đèn hậu 10S3PWLED, 10K giờ, Không lái xe
Vật thể 440g (thông thường)
Sử dụng cho Công nghiệp, ngoài trời sáng cao, màn hình ô tô
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 50 pinFPC
Cung cấp điện áp 3.3V (Typ.)
TM123XDKP11 LCD Panel Shipment:
· Xin hãy chắc chắn kiểm tra lại địa chỉ của bạn trước khi hoàn thành thanh toán.
· Khách hàng chịu trách nhiệm về thuế hải quan và thuế nếu có.
TM123XDKP11 LCD Panel Xuất và gói:
TM123XDKP11 12.3 inch 1920 * 720 tft LCD màn hình màn hình 0
TM123XDKP11 Thông tin vận chuyển màn hình LCD:
Chính sách vận chuyển
TM123XDKP11 LCD Panel đặc biệt xử lý cho một số sản phẩm
TM123XDKP11 LCD Panel FAQ:
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTM123XDKP11?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TM123XDKP11bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận được giấy tờ trong bao lâu?hàng hóaTM123XDKP11?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%