| Tên thương hiệu: | Samsung |
| Số mẫu: | LTM230HL01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
23.0 inch 1920*1080 LTM230HL01 Màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
LTM230HL01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTM230HL01 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 95PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 509.76 ((W) × 286.74 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 534 × 311.7 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 47%) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 12 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | PLS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 98%sRGB |
| Đèn hậu | 12S4PWLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 2.10kg (tối đa) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
LTM230HL01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LTM230HL01 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLTM230HL01?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLTM230HL01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLTM230HL01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LTM230HL01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá