| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | M280HKJ-L30 Rev.C2 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M280HKJ-L30 Rev.C2 28.0 inch 1920 * 1080 LCD Screen Panel Module cho màn hình máy tính để bàn
M280HKJ-L30 Rev.C2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | M280HKJ-L30 Rev.C2 |
| Kích thước đường chéo | 28.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 78PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 620.928 ((W) × 341.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | 626.9 ((W) × 347.3 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 648.9 × 369,3 × 15,3 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6.5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | MVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | 4 dây WLED, 40K giờ, Không Driver |
| Trọng lượng | 2.66/2.80Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M280HKJ-L30 Rev.C2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M280HKJ-L30 Rev.C2 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào để thanh toán M280HKJ-L30 Rev.C2?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of M280HKJ-L30 Rev.C2?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi M280HKJ-L30 Rev.C2với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá