| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | C060SWY2-1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C060SWY2-1 6.0 inch 480 * 854 TFT màn hình hiển thị LCD
C060SWY2-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | C060SWY2-1 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 854, FWVGA 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 73.44 ((W) × 130.662 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 76.34 ((W) × 138.162 ((H) × 0.8 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 70/70/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 60% NTSC |
| Vật thể | 21.0g (Loại) |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Khả năng truyền | 5.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGILI9806H, ILI9806E |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| C060SWY2-1 6.0 inch 480 * 854 màn hình LCD TFT | |
C060SWY2-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
C060SWY2-1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaC060SWY2-1?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiC060SWY2-1Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaC060SWY2-1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá