| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | M200FGE-P20 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
20.0 inch 1600 * 900 M200FGE-P20 màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
M200FGE-P20 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | M200FGE-P20 |
| Kích thước đường chéo | 20.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900, HD + 91PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 442.8 ((W) × 249.075 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 453.11 ((W) × 306.41 ((H) × 1.43 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 365/385g (Loại./Tối đa.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 1.5/3.5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Khả năng truyền | 6.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M200FGE-P20 màn hình LCD
![]()
M200FGE-P20 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choM200FGE-P20?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuM200FGE-P20?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choM200FGE-P20?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiM200FGE-P20với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá