| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS059T1SX01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD 5,9 inch LS059T1SX01 1080*1920
LS059T1SX01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS059T1SX01 |
| Kích thước đường chéo | 5.9" |
| Loại bảng | CG-Silicon, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 376PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 72.9 ((W) × 129.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | 73.9 ((W) × 130.6 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 76.2 ((W) × 139.1 ((H) |
| Độ sáng | 400 (thường) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Vật thể | 33.0g |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Rõ rồi. |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Phản ứng | TBD ms |
| Đèn hậu | 7S2P WLED, không có lái xe |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 1.8/5.6/-5.4V (Loại) ((VDDIO/VSP/VSN) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |
| LS059T1SX01 5,9 inch Original LCD Display Screen | |
LS059T1SX01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS059T1SX01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLS059T1SX01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLS059T1SX01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LS059T1SX01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LS059T1SX01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá