| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD070IFW1-A00-0220 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1024 * 600 7.0 inch HSD070IFW1-A00-0220-I màn hình LCD
HSD070IFW1-A00-0220 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD070IFW1-A00-0220 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, COG |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 170PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 86.64 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 162.5 ((W) × 97.89 ((H) × 1.23 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/70/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Khả năng truyền | 4.11% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| IC trình điều khiển | COGSuggest NT51008 + |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
HSD070IFW1-A00-0220 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD070IFW1-A00-0220 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD070IFW1-A00-0220?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD070IFW1-A00-0220bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?HSD070IFW1-A00-0220?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD070IFW1-A00-0220?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá