| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C058GVC01.0 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.8 inch C058GVC01.0 400 * 240 màn hình LCD TFT
C058GVC01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| AUOMàn hình LCDC058GVC01.0 | |
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | C058GVC01.0 |
| Kích thước bảng | 5.8" |
| Loại bảng | LCM, LCD TFT a-Si |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 240, WQVGA, 80PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 126 ((W) × 75.6 ((H) mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1500: 1 (Minut) [Truyền] |
| Chế độ hiển thị | AMVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M, 71% NTSC |
| Loại đèn | 6S2P WLED, 10K giờ, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 160g |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 64 chân, FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/12.6/15.5/-9.0V (Loại) ((VDDIO/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Hoạt động: -30 ~ 85 °C; Lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Chống rung: 2.9G (28.4 m/s2) |
| C058GVC01.0 5,8 inch Xe GPS điều hướng màn hình LCD cho màn hình LCD Audi A3 | |
C058GVC01.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
C058GVC01.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnC058GVC01.0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiC058GVC01.0với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánC058GVC01.0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá