| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS052K3SY54S |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mua nóng 720 * 1280 5.3 inch LS052K3SY54S Màn hình LCD cho Điện thoại di động
LS052K3SY54S LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS052K3SY54S |
| Kích thước đường chéo | 5.3 |
| Loại bảng | CG-Silicon, LCM |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 279PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 65.34 ((W) × 116.16 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 68.94 ((W) × 124.31 ((H) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 71%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6S2P], W/O Driver |
| Trọng lượng | 32.2g (Dân loại) |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu), 34 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/5.0/-5.0V (Loại) ((VDD3/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
LS052K3SY54S LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS052K3SY54S bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLS052K3SY54S?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLS052K3SY54Svới giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LS052K3SY54Sbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá