| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM190MCS02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TM190MCS02 Màn hình LCD TFT 19 inch 1440 * 900 cho màn hình máy tính để bàn
TM190MCS02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM190MCS02 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 408.24 ((W) × 255.15 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 428 ((W) × 278 ((H) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | - |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 68% NTSC |
| Trọng lượng | TBD |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit)30 pin Connector |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
TM190MCS02 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
TM190MCS02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuTM190MCS02?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choTM190MCS02?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiTM190MCS02với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá