| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | P140NWR3 R1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
14.0 inch 1366 * 768 P140NWR3 R1 262K LCD Screen Module
P140NWR3 R1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | P140NWR3 R1 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 112PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309.399 ((W) × 173.952 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 317.55 ((W) × 183.95 ((H) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | - |
| Khả năng truyền | 7.37% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 47%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COGBin-in 2 nguồn + 3 chip cổng |
| Phong cách hình | - |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
P140NWR3 R1 màn hình LCD
![]()
P140NWR3 R1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaP140NWR3 R1?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiP140NWR3 R1Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaP140NWR3 R1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá