| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM050JYHP06 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TM050JYHP06 5,0 inch 720 * 1280 màn hình LCD
TM050JYHP06 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM050JYHP06 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 294PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 64.5 ((W) × 117.59 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 40,6% (Tập thể) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest HX8394-A00 A01 B C D, NT3520 1, OTM1283A S6D7AA0 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
TM050JYHP06 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM050JYHP06 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiTM050JYHP06?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofTM050JYHP06?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTM050JYHP06?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTM050JYHP06?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá