| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TL050JVXP01-00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TL050JVXP01-00 5.0 inch 720 * 1280 60Hz màn hình LCD
TL050JVXP01-00 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TL050JVXP01-00 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 294PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 65 ((W) × 119.75 ((H) × 1.75 ((D) mm |
| Độ sáng | 420 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Trọng lượng | TBD |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ rõ ràng, cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6S2P], W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu)31 pin FPC |
| Cung cấp điện | 1.8/2.8V (Loại) (IOVCC/VDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
TL050JVXP01-00 LCD Panel Giao hàng và gói:
![]()
TL050JVXP01-00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaTL050JVXP01-00?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiTL050JVXP01-00Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaTL050JVXP01-00?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá