| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD050BMW1-C00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NEW 5.0 inch 540*960 HSD050BMW1-C00 Màn hình LCD cho Điện thoại di động
HSD050BMW1-C00 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD050BMW1-C00 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 540 ((RGB) × 960, qHD 221PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.046 ((W) × 110.304 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 65.1 × 117,9 × 0,5 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 700: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/70/60 (loại) |
| Phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 12 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.25+0.25 mm |
| Khả năng truyền | 4.02% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGNT35516 |
| Loại tín hiệu | MIPI |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
HSD050BMW1-C00 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
HSD050BMW1-C00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD050BMW1-C00?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánf HSD050BMW1-C00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD050BMW1-C00?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn of HSD050BMW1-C00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá