| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | Tế bào M185XTN01.3 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
18.5 inch M185XTN01.3 CELL 1366 * 768 Màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
M185XTN01.3 CELL LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M185XTN01.3 CELL |
| Kích thước đường chéo | 18.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 84PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 420.26 ((W) × 240.15 ((H) × 1.5 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 3.6/1.4 (Loại) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 45/45/20/45 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 6.8% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 410g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 75Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| IC trình điều khiển | COFĐược xây dựng trong 4 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M185XTN01.3 CELL LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M185XTN01.3 CELL LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M185XTN01.3 CELLbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM185XTN01.3 CELL?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM185XTN01.3 CELL?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá