| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD060BHW1-D00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
6.0 inch HSD060BHW1-D00 720 * 1280 IPS màn hình LCD với giao diện MIPI
HSD060BHW1-D00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD060BHW1-D00 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 247PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 73.98 ((W) × 131.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 76.58 ((W) × 139.02 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Độ dày tấm | 0.20+0.20 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70% NTSC |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 16/19 (Loại) (Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 9.85% (Typ.) ((không có Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất HX8394-A01, HX8394-B, NT35520, NT35521, OTM1283A, OTM1288A |
| Loại giao diện | MIPI (2 đường truyền dữ liệu) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
HSD060BHW1-D00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD060BHW1-D00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi?f HSD060BHW1-D00?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD060BHW1-D00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD060BHW1-D00?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD060BHW1-D00bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá