| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM050XYSA01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD 5,0 inch mới 540*960 TM050XYSA01 cho Điện thoại di động
TM050XYSA01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM050XYSA01 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 540 ((RGB) × 960, qHD 219PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.37 ((W) × 110.88 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 65.77 ((W) × 118.75 ((H) × 1 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | 3 giờ. |
| góc nhìn | 70/60/70/70 (loại) ((CR≥10) |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 60% NTSC |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 4.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất HX8389-B, NT35516 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
TM050XYSA01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM050XYSA01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi TM050XYSA01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTM050XYSA01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? TM050XYSA01bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá