| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM480234GTMQW-00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
480 * 234 7.0 inch AM480234GTMQW-00 Màn hình hiển thị LCD
AM480234GTMQW-00 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM480234GTMQW-00 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.08 ((W) × 86.58 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.4 ((W) × 89.0 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 164.9 × 100 × 6 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 250: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/35/55 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 15/35 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Đèn hậu | 3S7PWLED, Không có tài xế |
| Vật thể | 180g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt, 26 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 5/5/15/-10V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C |
| 480 * 234 7.0 inch AM480234GTMQW-00 Màn hình hiển thị LCD | |
AM480234GTMQW-00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
AM480234GTMQW-00 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa AM480234GTMQW-00 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của AM480234GTMQW-00?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu AM480234GTMQW-00?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá