| Tên thương hiệu: | AVIC |
| Số mẫu: | TM080SDH02-00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TM080SDH02-00 8.0 inch 800 * 600 màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số
TM080SDH02-00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AVIC |
| Mô hình P/N | TM080SDH02-00 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 125PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 162 ((W) × 121.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 164.8 ((W) × 124.3 ((H) mm |
| Khung (mm) | 183 × 141 × 5,9 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 12 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.7M 50%NTSC |
| Đèn hậu | 3S9PWLED, 20K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 250g |
| Sử dụng cho | Khung ảnh số |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6/8 bit), FPC50 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3/12.5/22.0/-7.0V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
TM080SDH02-00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM080SDH02-00 FAQ bảng LCD:
Q: Bao lâu bảo hành củaTM080SDH02-00?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTM080SDH02-00?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?TM080SDH02-00bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiTM080SDH02-00?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex và EMS.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá