| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD058FHW1-C00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.8 inch HSD058FHW1-C00 720 * 1512 LCD màn hình màn hình
HSD058FHW1-C00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD058FHW1-C00 |
| Kích thước đường chéo | 5.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1512 286PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 63.936 ((W) × 134.266 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 65.936 × 140.156 × 0.5 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.25+0.25 mm |
| Khả năng truyền | 100,9% (Typ.) ((không có Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Cấu hình COG HX8394F, JD9365D, ILI9881A, OTM1290A |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
HSD058FHW1-C00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD058FHW1-C00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD058FHW1-C00?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiHSD058FHW1-C00Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaHSD058FHW1-C00?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá