| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD090LFW1-B00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD mới 9.0 inch HSD090LFW1-B00 1024*600
HSD090LFW1-B00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD090LFW1-B00 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 132PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 196.608 ((W) × 114.15 ((H) mm |
| Mở Bezel | 200.01 ((W) × 117.55 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 211.1 × 126,5 × 6 (H × V × D) |
| Điều trị | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 17/18 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.2M 50%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 150K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 230g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8 bit), 40 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/12.5/23/-10V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
HSD090LFW1-B00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD090LFW1-B00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD090LFW1-B00với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD090LFW1-B00bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD090LFW1-B00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá