| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | NE070NB-04F |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NE070NB-04F 7.0 inch 800 * 480 LCD Panel cho khung ảnh kỹ thuật số
NE070NB-04F Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | NE070NB-04F |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.08 ((W) × 85.92 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 162.5 ((H) × 96.62 ((V) × 1.43 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.61% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 262K/16.7M |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 45.0g (Loại) |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Tích hợp 1 nguồn + 1 chip cổng |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6/8 bit), 50 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3/10.4/15/-10V (Loại) ((DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
NE070NB-04F LCD Panel Xuất và gói:
![]()
NE070NB-04F bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?NE070NB-04Fbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnNE070NB-04F?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaNE070NB-04F?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiNE070NB-04F?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá