| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | H593Dan02.1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.9 inch H593DAN02.1 1080 * 2160 màn hình LCD Panel cho điện thoại di động
H593DAN02.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | H593DAN02.1 |
| Kích thước đường chéo | 5.9" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, COG |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) × 2160 407PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 67.392 ((W) × 134.784 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 68.992 × 139.884 × 0.4 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | - |
| Khả năng truyền | 4.22% (Typ.) ((với APCF) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG NT35692, OTM911A, ILI7807D, S6D6FA2, HX8399C |
| Loại tín hiệu | MIPI |
| Cung cấp điện áp | 1.8/5.5/-5.5V (Loại) ((VDDI/AVDD/AVEE) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -55 ~ 110 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 70 °C |
H593DAN02.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
H593DAN02.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnH593DAN02.1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiH593DAN02.1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánH593DAN02.1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá