| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | LPM050A432A |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LPM050A432A 5.0 inch 1080 * 1920 màn hình LCD gốc
LPM050A432A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | LPM050A432A |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 443PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.884 ((W) × 110.016 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 63.29 ((W) × 116.32 ((H) × 1.18 ((D) mm |
| Độ sáng | 585 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 99%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 12.5g (Typ.) |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | ISP, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 6S3P WLED, không có lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI, 34 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.6/-5.6V (Loại) ((VDDI/AVDD/AVEE) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
LPM050A432A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LPM050A432A LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLPM050A432A?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLPM050A432A?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLPM050A432A?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LPM050A432Abằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá