| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM070DSZ00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1024 * 600 TM070DSZ00 Màn hình LCD TFT 7,0 inch cho trò chơi
TM070DSZ00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM070DSZ00 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 165 ((H) × 104,7 ((V) × 5,8 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 20/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 70/70/70/70 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [3S8P], 15K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Trò chơi |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 40 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3/11.0/20.0/-6.8V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
TM070DSZ00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM070DSZ00 FAQ bảng điều khiển LCD:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTM070DSZ00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTM070DSZ00?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TM070DSZ00?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá