Mới 11.6 inch NV116WHM-A23 1366*768 60Hz 262K màn hình LCD
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: NV116WHM-A23
Trung Quốc
Tên mô hình:
NV116WHM-A23
Kích thước đường chéo:
11,6"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, Bộ
Nghị quyết:
1366(RGB)×768, WXGA 135PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
256,125(W)×144(H) mm
Được thiết kế cho:
Máy tính xách tay
bảng điều khiển cảm ứng:
PCAP, kết nối quang học, I2C
Loại giao diện:
EDP ​​(2 làn), đầu nối PIN EDP1.240
Nguồn cung cấp điện:
3.3V (Điển hình)
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
NV116WHM-A23 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu BOE
Mô hình P/N NV116WHM-A23
Kích thước đường chéo 11.6"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, Bộ
Nghị quyết 1366 ((RGB) × 768, WXGA 135PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 256.125 ((W) × 144 ((H) mm
Mở Bezel -
Đánh dấu Dim. 287.7 ((W) × 185.6 ((H) × 4.05 ((D) mm
Độ sáng 200 cd/m2 (Typ.)
Xem hướng Đối xứng
góc nhìn 80/80/80/80 (Min.)
Màu hỗ trợ 262K 50% NTSC
Phong cách biểu mẫu Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm)
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Điều trị Lớp phủ chống rải rác, cứng (7H)
Tỷ lệ tương phản 8001 (Typ.) (TM)
Thời gian phản ứng 30 (Typ.) ((Tr+Td)
Chế độ hoạt động -
Nguồn ánh sáng WLED [6S4P], 15K giờ, với trình điều khiển LED
Được thiết kế cho Máy tính xách tay
Bảng cảm ứng PCAP, kết nối quang học, I2C
Loại giao diện eDP (2 Lanes), eDP1.240 pin
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Lưu ý bảng điều khiển LCD NV116WHM-A23
Xác minh mô hình:
Kiểm tra toàn diện:
NV116WHM-A23 LCD Panel Xuất và gói:
Mới 11.6 inch NV116WHM-A23 1366*768 60Hz 262K màn hình LCD 0
Hướng dẫn vận chuyển bảng điều khiển LCD NV116WHM-A23:
Đơn xác nhận địa chỉ:
Thời gian vận chuyển:
NV116WHM-A23 LCD Panel ước tính thời gian giao hàng:
Vận chuyển tiêu chuẩn:
Vận chuyển nhanh:
NV116WHM-A23 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Anh thử tấm LCD được không?NV116WHM-A23trước khi vận chuyển?
A: Vâng, tất nhiên, đừng lo lắng, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu không?NV116WHM-A23?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp của đơn đặt hàng của tôiNV116WHM-A23?
A: Vâng, chúng tôi có thể, bạn có thể nói với chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu bảo hành của LCDNV116WHM-A23?
A: 90 ngày.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%