| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | LPM060A549A |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Ban đầu 6.0 inch 1080 * 2160 LPM060A549A TFT LCD Panel
LPM060A549A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | LPM060A549A |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, Bộ |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) × 2160 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×136.08 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 72.6 ((W) × 155.8 ((H) mm |
| Bề mặt | Kháng dấu vân tay |
| Độ sáng | 480 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 83%NTSC |
| Loại đèn | 8S2PWLED, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | PCAP, I2C |
| Trọng lượng bảng | 50.6g |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.5/-5.5V (Loại) (IOICC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
LPM060A549A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LPM060A549A bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLPM060A549A?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofLPM060A549A?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLPM060A549A?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLPM060A549A?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá