| Tên thương hiệu: | AMPIRE |
| Số mẫu: | AM-320234A2TMCW00H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD 320*234 5,0 inch AM-320234A2TMCW00H cho Video Door Phone,
AM-320234A2TMCW00H LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AMPIRE |
| Mô hình P/N | AM-320234A2TMCW00H |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 79PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 102.72 ((W) × 74.53 ((H) mm |
| Mở Bezel | 106.8 ((W) × 78.6 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 119.2 × 91.2 × 8 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 390 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 60/60/25/45 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 5/40 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Đèn hậu | CCFL, 50K giờ, Không có tài xế |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Điện thoại video |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt, 26 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 5.0/5.0/17.0/-15.0V (Loại) ((VDD1VDD2/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
| 320*234 5.0 inch AM-320234A2TMCW00H Màn hình LCD cho Video Door Phone | |
AM-240320X1TMQW-W00H màn hình LCD
![]()
AM-320234A2TMCW00H LCD Panel FAQ:
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng AM-320234A2TMCW00H Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá