| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | AM-240320JTNQW-00H-A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
SG2361B02-2 Màn hình LCD 23,6 inch cho trò chơi
SG2361B02-2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình P/N | SG2361B02-2 |
| Kích thước đường chéo | 23.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 93PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 521.395 ((W) × 293.285 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 532.395 ((W) × 304.885 ((H) × 1.1 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Độ dày tấm | 0.38+0.38 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70% NTSC |
| Trọng lượng | 530g (Typ.) |
| Tỷ lệ khung hình | 144Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| Chế độ hoạt động | HVA, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 4.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong 6 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (4 ch, 8-bit)61 pin Connector |
| Cung cấp điện | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
SG2361B02-2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
SG2361B02-2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.SG2361B02-2nKhi nào anh sẽ vận chuyển hàng?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng SG2361B02-2 của tôi không? với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiSG2361B02-2?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?SG2361B02-2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá