| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM062RYH02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
800*480 TM062RYH02 6.2 inch màn hình LCD
TM062RYH02 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM062RYH02 |
| Kích thước đường chéo | 6.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 150PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 137.4 ((W) × 77.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 146.3 ((W) × 86.38 ((H) × 1 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 75/75/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 4.9% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 48%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề xuất HX8264D + HX8664B, HX8264A + HX8664B, HT39416J + NT52001, NT39416Q + NT52001, ILI6123C + ILI5960 |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Chiếc màn hình ô tô, khung ảnh kỹ thuật số, máy phát DVD di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
TM062RYH02 Bảng LCD Xuất và gói:
![]()
TM062RYH02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTM062RYH02?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaTM062RYH02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaTM062RYH02?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá