| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | C092AWF1-0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 9.2 inch 1920*384 C092AWF1-0
C092AWF1-0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | C092AWF1-0 |
| Kích thước đường chéo | 9.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1920×384 ((RGB) 212PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 229.25 ((W) × 45.85 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 2340,85 × 54,35 × 0,8 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Tối đa) (Tr+Td) ms |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 3.55% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 74% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 25.0/27.6g (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG HX8691-A00APD200-LT + HX8290-G01TPD2005-GP |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
C092AWF1-0 LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
C092AWF1-0 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaC092AWF1-0?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiC092AWF1-0Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaC092AWF1-0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
tấm pin LCD chất lượng và làm việc tốt!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá