| Tên thương hiệu: | AVIC |
| Số mẫu: | TM080SDH06 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Ban đầu 800 * 600 TM080SDH06 8.0 inch TFT màn hình LCD
TM080SDH06 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AVIC |
| Mô hình P/N | TM080SDH06 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 125PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 162 ((W) × 121.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 164.8 ((W) × 124.3 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 183 ((W) × 141 ((H) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.7M 50%NTSC |
| Loại đèn | 3S9PWLED, 20K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 190g |
| Ứng dụng | Khung ảnh số |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6/8 bit), 50 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/12.5/22.0/-7.0V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
TM080SDH06 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM080SDH06 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaTM080SDH06?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTM080SDH06?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?TM080SDH06bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choTM080SDH06?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá