| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD090IDW1-A10 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD090IDW1-A10 9.0 inch 800 * 480 60 pin màn hình LCD
HSD090IDW1-A10 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD090IDW1-A10 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 104PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 198 ((W) × 112.08 ((H) mm |
| Mở Bezel | 201.1 ((W) × 115.15 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 210.7 ((W) × 126.4 ((H) × 5.6 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5.5/10.5 ((Loại)) ((Tr/Td)) |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.2M 47%NTSC |
| Loại đèn | 3S7PWLED, 20K giờ, không lái xe |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 240g (thông thường) |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Giao diện tín hiệu | TTL (1 ch, 6/8-bit), 60 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/10/15/-7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
HSD090IDW1-A10 màn hình LCD
![]()
HSD090IDW1-A10 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD090IDW1-A10?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD090IDW1-A10với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHSD090IDW1-A10?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá