| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AG-12864AYILY-66H |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
10.5 inch 1920 * 1280 NV105WAM-N31 Màn hình LCD cho máy tính xách tay
NV105WAM-N31 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NV105WAM-N31 |
| Kích thước đường chéo | 10.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1280 219PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.048 ((W) ×148.032 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 227.048 × 157.732 × 4.5 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 420 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | 30 (Tr+Td), 50 (G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 100% Adobe RGB |
| Đèn hậu | 9S5PWLED, 15K giờ, Không lái xe |
| Hình dạng phác thảo | Mỏng (PCBA cong, T≤3.0mm) |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay,Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (2 Lanes), eDP1.4a, HBR1 (2.7G/lane), 50 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
NV105WAM-N31 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
NV105WAM-N31 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnNV105WAM-N31?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaNV105WAM-N31?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaNV105WAM-N31?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá