| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | N156HAN01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
N156HAN01.0 1920 * 800 màn hình LCD 15,6 inch cho máy tính xách tay
N156HAN01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | N156HAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 141PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 344.16 ((W) × 193.59 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 350.66 ((W) × 216.15 ((H) × 3.2 ((D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 (Typ.) ((cd/m2) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Độ sâu màu sắc | 262K 45% NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Hình dạng phác thảo | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay, công nghiệp |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (2 Lanes), eDP1.2, 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| N156HAN01.0 1920 * 800 màn hình LCD 15,6 inch cho máy tính xách tay | |
N156HAN01.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
N156HAN01.0 FAQ về màn hình LCD
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng N156HAN01.0 Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá